Switch PoE Cloud 26 port DAHUA DH-CS4226-24ET-240
Switch PoE Cloud 26 port DAHUA DH-CS4226-24ET-240 - Image 2
Bảo hành 24 tháng
4.590.000 đ 3.450.000 đ
– Switch PoE Cloud 26 port với 24 port PoE
– Quản lý từ xa qua Cloud (Dolynk Care), giảm chi phí và nhân công bảo trì.
– Thêm thiết bị dễ dàng bằng mã QR, Quản lý bằng app và web.
– Hỗ trợ Intelligent PoE, PoE Watchdog, giao thức LLDP, VLAN, LOOP Detection…
– PoE Extend : Khoảng cách truyền tín hiệu và nguồn tối đa 250m, cho phép Extend từng port.
– Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤240W
– Hỗ trợ 2 cổng Hi-PoE công suất cao BT 90W dành cho camera speedome
SKU: SWDAH009 Danh mục:
Thông số kỹ thuật